• MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB97DM50B 539.86.473
  • 1947 lượt xem sản phẩm
  • Giá Bán : 24.850.000 đ 37.064.000 đ
  • Mã SP : DWB97DM50B
  • ( Liên hệ chúng tôi để có giá tốt hơn )
  • Hướng dẩn mua hàng
MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB97DM50B
Mã Bosch: DWB97DM50B
Mã Hafele: 539.86.473
Xuất Xứ:  Đức
Liên hệ: 0988.128.302 (Hồng Thắm)
MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB97DM50B GẮN LÊN TƯỜNG ĐỂ THOẢI MÁI SỰ SÁNG TẠO TRONG CĂN BẾP
+ Máy hút mùi Bosch DWB97DM50B có công suất hút tới 730 m3/h đảm bảo chất lượng không khí trong bếp
+ Đèn chiết sáng LED mang lại sự hiệu quả, cuốn hút cho căn bếp
+ Chế độ hút mạnh: Loại bỏ mùi nhanh và hiệu quả, tự động về chế động thông thường sau 6 phút
+ Đặc biệt êm: chỉ 52 dB
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB97DM50B
Tính năng của máy hút mùi Bosch DWB097E50B
+ Công suất hút theo tiêu chuẩn DIN/EN 61591: 730 m3/h
+ Độ ồn tối đa theo tiêu chuẩn EN 60704-3 and EN 60704-2-13: 65 dB
+ Nhãn năng lượng: A+
+ Máy hút mùi Bosch DWB97DM50B sử dụng động cơ ko chổi than EcoSilence™ Drive
+ Động cơ Twin Chanel cho hiệu quả cao nhất
+ DWB97DM50B có 3 mức công suất thông thường và 1 mức công suất tăng cường
+ Thích hợp hút xả thải hoặc tuần hoàn
+ Bộ phụ kiện gắn tường và bộ phụ kiện hút thải tuần hoàn và xả thải
+ Sau khi chạy 6 phút chế độ hút mạnh tự trở về chế độ thông thường
+ Chức năng Dimmer
+ 3 lưới lọc mỡ có thể dùng với máy rửa chén
+ Đèn báo thay lưới lọc và than hoạt tính
Thiết kế của máy hút mùi chữ T Bosch DWB97DM50B
– Thiết kế dạng gắn tường rộng 900mm
– Mặt hút mùi bằng thép không rỉ
– Màn hình hiển thị Led
– Điều khiển cảm ứng chạm
Thông số kỹ thuật của DWB97DM50B
– Đường kính đầu ra: 150 mm (120mm kết thúc)
– Kích thước sản phẩm:
+ Xả thải  (C x R x S): 635-965 x 900 x 500 mm
+ Tuần Hoàn (C x R x S): 635-1075 x 900 x 500 mm
– Chiều dài dây cắm: 130cm
– Công suất tiêu thụ: 255W
– Tần số: 50 Hz