• MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB77IM50
  • 2111 lượt xem sản phẩm
  • Giá Bán : 11.490.000 đ 19.600.000 đ
  • Mã SP : DWB77IM50
  • ( Liên hệ chúng tôi để có giá tốt hơn )
  • Hướng dẩn mua hàng
MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB77IM50
Mã Bosch: DWB77IM50
Xuất Xứ:  Đức
Liên hệ: 0988.128.302 (Hồng Thắm)
MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB77IM50 THIẾT KẾ TINH TẾ KÍCH THƯỚC 75MM
Máy hút mùi Bosch DWB77IM50 có công suất hút tới 710 m3/h đảm bảo chất lượng không khí trong bếp
+ Màn hình điều khiển cảm ứng hiện đại, sang trọng dễ sử dụng
+ Đặc biệt êm: Máy hút mùi Bosch DWB77IM50 tối đa hóa công suất với độ ồn tối thiểu
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY HÚT MÙI BOSCH DWB77IM50
Tính năng của máy hút mùi Bosch DWB77IM50
+ Công suất DWB77IM50 theo tiêu chuẩn DIN/EN 61591: 710 m3/h
+ Độ ồn tối đa tại mức số 3: 65 dB
+ Nhãn năng lượng: B (from A to E)
+ DWB77IM50 có 3 mức công suất thông thường và 1 mức công suất tăng cường
+ Thích hợp hút xả thải hoặc tuần hoàn
+ Bộ phụ kiện gắn tường và bộ phụ kiện hút thải tuần hoàn và xả thải
+ Lưới lọc mỡ thẳng thép không rỉ
+ Lưới lọc mỡ có thể sử dụng với máy rửa chén
+ Màn hình điều khiển cảm ứng
+ 3 lưới lọc mỡ có thể dùng với máy rửa chén
+ Đèn báo tháy lưới lọc mỡ và than hoạt tính
Thiết kế của máy hút mùi gắn tường Bosch DWB77IM50
– Thiết kế của DWB77IM50 dạng gắn tường rộng 750mm
– Mặt hút mùi bằng thép không rỉ
– Màn hình màu đen, hiển thị đèn led
– Điều khiển cảm ứng chạm
– Đèn led chiếu sáng
Thông số kỹ thuật của DWB77IM50
– Đường kính đầu ra: 120mm hoặc 150 mm
– Kích thước sản phẩm:
+ Xả thải  (C x R x S): 635-965 x 750 x 500 mm
+ Tuần Hoàn (C x R x S): 635-1075 x 750 x 500 mm
– Chiều dài dây cắm: 130cm
– Công suất tiêu thụ: 255W
– Tần số: 50 Hz