• Khay chia đũa muỗng ORGA-LINE ZSI.500KI4 3777170
  • 2035 lượt xem sản phẩm
  • Giá Bán : 2.046.396 đ 2.765.400 đ
  • Mã SP : 3777170
  • Khay chia đũa muỗng Blum ORGA-LINE ZSI.500KI4 3777170 Call Ms Thắm: 0988.128.302 Bộ khay chia ORGA-LINE, cho ngăn kéo TANDEMBOX, dài 500mm, rộng 377mm, màu xám
  • ( Liên hệ chúng tôi để có giá tốt hơn )
  • Hướng dẩn mua hàng
Khay chia đũa muỗng Blum ORGA-LINE ZSI.500KI4 3777170
Call Ms Thắm: 0988.128.302
Bộ khay chia ORGA-LINE, cho ngăn kéo TANDEMBOX, dài 500mm, rộng 377mm, màu xám
ORGA-LINE
Kết hợp dễ dàng với ngăn kéo sử dụng ray hộp TANDEMBOX
Bằng thép không gỉ dễ dàng vệ sinh bằng cách cho vào máy rửa chén
Thiết kế bo tròn mềm mại
ORGA-LINE dùng cho ngăn kéo
Sắp xếp cực kỳ gọn gàng cũng như dễ cất và lấy vật dụng trong các ứng dụng hộc tủ khác nhau. Dùng cho chiều dài ray 450 - 650 mm.
Bộ hộc tủ Tháo và dùng được với máy rửa chén
Bộ khay chia dụng cụ Có thể sắp xếp linh hoạt
Bộ combo Các kiểu kết hợp khác nhau giữa khay chia dụng cụ và hộc tủ
ORGA-LINE dành cho ngăn kéo cao
TANDEMBOX intivo
TANDEMBOX antaro
Thanh chia ngang chiều cao C Thanh chia ngang chiều cao D Mặt trước ngăn kéo âm
TANDEMBOX plus
Thanh chia ngang dành cho BOXSIDE Thanh chia ngang dành cho thanh nâng cấp Mặt trước ngăn kéo âm
THÔNG SỐ
Dùng cho TANDEMBOX
Mã Blum Mã đặt hàng Chiều ngang ĐVT Giá chưa VAT
Dùng cho TANDEMBOX - Cao: 64,2mm - Dài: 474mm